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Godfred Mbanyi
Mkurugenzi Mtendaji

Alex Mfungo Amos Kazinza Amani Ngonyani Wakili Piencia Kiure
Mkurugenzi wa Fedha na Utawala Mkurugenzi Maendeleo ya Taaluma Mkurugenzi wa Mafunzo Mkuu wa Kitengo cha Sheria

Absalom Nnko CPA Angumbwike Paul Grace Mselle Shamim Mdee
Mkuu wa Kitengo cha Mkuu wa Kitengo cha Mkuu wa Kitengo Mkuu wa Kitengo cha Masoko
Ununuzi Ukaguzi wa Ndani cha TEHAMA na Uhusiano kwa Umma
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